Mức giá
Diện tích
 
Banner quảng cáo
  • Bán nhà Thanh Xuân Bắc - diện tích 28,4m2 3 tầng - Nhà nhỏ tiền, tầm tài chính nhiều khách - giá 2,35 tỷ
1 / 13
Bán nhà Thanh Xuân Bắc - diện tích 28,4m2 3 tầng - Nhà nhỏ tiền, tầm tài chính nhiều khách - giá 2,35 tỷ

Mức giá 2,35 tỷ 83 triệu/m²
Diện tích (mặt tiền x sâu) 28.4 m² (4m x 7.1m) 4m x 7.1m
Phòng ngủ Đang cập nhật PN
Đã sao chép liên kết!
Thông tin mô tả
📍 Ngõ 107B-E12 Thanh Xuân Bắc, vài bước ra chợ Nguyễn Quý Đức, gần trường học, đường Lương Thế Vinh, Nguyễn Xiển, Khuất Duy Tiến.
🏠 28,4m2 x 3 tầng, mặt tiền 4m.
💰 Nhỉnh 2 tỷ.
📜 Nhà chưa sổ, mua bán vi bằng, không quy hoạch pháp lý chuẩn.
📞 Gọi ngay Kiên Nhà Đẹp 039.855.8888.
Zalo/gọi ngay lấy thông tin thêm căn này 0398.55.8888
Đặc điểm bất động sản
Mức giá 2,35 tỷ
Diện tích 28.4 m²
Số PN Đang cập nhật PN
Số WC Đang cập nhật WC
Số tầng 3
Pháp lý Nhà chưa sổ, mua bán vi bằng, không quy hoạch pháp lý chuẩn.
Ngày đăng15/05/2026
Ngày hết hạn15/06/2026

Các BĐS quanh Thanh Xuân Bắc

Tìm kiếm Toàn Hà Nội