Bán nhà Đường Láng - diện tích 42.7m2 5 tầng - Nhà dân xây chắc chắn - giá 15 tỷ
Mức giá
15 tỷ
351 triệu/m²
Diện tích (mặt tiền x sâu)
42.7 m² (3.7m x 11.54m)
3.7m x 11.54m
Phòng ngủ
Đang cập nhật PN
Chia sẻ
Chia Sẻ Bài Viết
Đã sao chép liên kết!
Thông tin mô tả
BÁN NHÀ ĐƯỜNG LÁNG - DIỆN TÍCH 42.7M2 - 5 TẦNG - NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - NHỈNH 15 TỶ
📍 Ngõ 1002 Đường Láng, trung tâm Đống Đa gần nhiều trường đại học.
🏠 42.7m2 x 5 tầng, mặt tiền 3.7m.
💰 Nhỉnh 15 tỷ.
📜 Sổ đỏ giao dịch luôn.
📞 Gọi ngay Kiên Nhà Đẹp 039.855.8888.
🏠 42.7m2 x 5 tầng, mặt tiền 3.7m.
💰 Nhỉnh 15 tỷ.
📜 Sổ đỏ giao dịch luôn.
📞 Gọi ngay Kiên Nhà Đẹp 039.855.8888.
Zalo/gọi ngay lấy thông tin thêm căn này 0398.55.8888
Đặc điểm bất động sản
Mức giá
15 tỷ
Diện tích
42.7 m²
Số PN
Đang cập nhật PN
Số WC
Đang cập nhật WC
Số tầng
5
Pháp lý
Sổ đỏ giao dịch luôn.
Môi giới chuyên nghiệp
Ngày đăng15/05/2026
Ngày hết hạn15/06/2026
Các BĐS quanh Đường Láng
/
Tìm kiếm Toàn Hà Nội
Môi giới chuyên nghiệp